• banner_head_

Haɗa hanyoyin gwajin na'ura wasan bidiyo

Tsarin gwajin mahaɗin yana da halaye na ayyuka masu ƙarfi, aiki mai ɗorewa da kuma jituwa mai girma. Yana tallafawa buƙatun gwaji na nau'ikan amplifiers, mahaɗin da crossovers daban-daban.

Mutum ɗaya zai iya sarrafa kayan aiki da yawa don lodawa da sauke su a lokaci guda. Ana kunna dukkan tashoshi ta atomatik, robot ɗin yana sarrafa maɓallan da maɓallan ta atomatik, kuma na'ura ɗaya da lambar ɗaya ana adana su daban-daban don bayanai.

Yana da ayyukan kammala gwaji da kuma faɗakarwar faɗakarwa ta katsewa da kuma babban jituwa.


Babban Aiki

Alamun Samfura

Babban daidaito

Babban daidaito da sauti mai tsayi
Analyzer yana tabbatar da daidaiton gwajin
sakamako.

Ƙarfin daidaitawa mai ƙarfi

Kayan aiki yana da ƙarfin jituwa da kuma
za a iya daidaita shi don abokin ciniki na nau'ikan daban-daban
girma dabam-dabam da buƙatu.

Karfin jituwa mai ƙarfi

Mai haɗa mahaɗin tashoshi da yawa masu jituwa don haɗuwa
abokan ciniki masu girma dabam-dabam da buƙatu.

Ajiye bayanai masu zaman kansu

Tabbatar cewa an gwada bayanan kowace na'ura
za a iya adana shi kai tsaye don
bincike da kuma bin diddiginsa daga baya.

Maɓalli Aiki

Ma'aunin gwaji
Takaitaccen bayani
Maɓalli aiki
Naúrar
Layin amsawar mita
FR
Nuna ikon sarrafa siginar mita daban-daban yana ɗaya daga cikin mahimman sigogi na samfuran sauti
dBSPL
Lanƙwasa mai karkacewa
THD
Karkatarwar siginar mitar mita daban-daban a cikin tsarin watsawa idan aka kwatanta da siginar asali ko ma'auni
%
Mai daidaita sauti
EQ
Nau'in na'urar tasirin sauti, wacce aka fi amfani da ita don sarrafa girman fitarwa na madaidaitan madaukai na sauti daban-daban
dB
Karfin VS na karkacewa
Mataki vs THD
Ana amfani da karkacewar a ƙarƙashin yanayi daban-daban na wutar lantarki don nuna daidaiton fitarwa na mahaɗin a ƙarƙashin iko daban-daban
yanayi
%
Girman fitarwa
V-Rms
Girman fitarwa na waje na mahaɗin a matsakaicin da aka ƙayyade ko aka yarda ba tare da murdiya ba
V

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi