◆ Yi aiki da ƙayyadaddun bayanai na asali na Bluetooth 1.2, 2.0, 2.1, 3.0+HS, 4.0, 5.0, 5.2
◆ Ma'aunin RF ta hanyar ma'aunin Bluetooth SIG
◆ Goyi bayan farashi guda 9 na asali, shari'o'in gwajin EDR guda 6, da shari'o'in gwajin BLE masu ƙarancin kuzari na Bluetooth guda 24
◆ Gwajin aikin RF na na'urar Bluetooth yana ƙasa da daƙiƙa 5
◆ Manhajar tana ba da alamun zane don daidaitawa, hanyoyin gudu, ma'aunin tashoshi na mutum ɗaya, da binciken saurin amsawar mai karɓa
◆ Tallafin da aka gina a ciki don haɗin Bluetooth mai ƙarancin kuzari mai waya biyu
◆ Taimakawa wajen fara tashar jiragen ruwa ta na'ura da gudanar da gwaji ta hanyar sarrafa GPIB, USB da UARTHCI
| Aikin kayan aiki | ||
| Adadin tashoshi | tasha ɗaya | |
| Tsarin sarrafa shirye-shirye | GPIB/USB | |
| Yanayin gwaji | Tsaya. Fakiti mara komai. Nauyi ɗaya tilo. | |
| Aikin gwajin mai watsawa | Ƙarfin fitarwa, sarrafa wutar lantarki, halayen daidaitawa, daidaita mitar farko, mita | |
| Aikin gwajin mai karɓa | Ramin rami ɗaya mai sauƙin hawa, yanayin rami mai yawa, matsakaicin matakin fitarwa | |
| Matsakaicin ƙarfin fitarwa | 0dBm | |
| Bayanin Bluetooth Core | 1.2, 2.0, 2.1, 3.0+HS, 4.0, 4.1, 4.2, 5.0, 5.1,5.2 | |
| Mai samar da sigina | ||
| Mitar aiki | Mita Tsakanin Mita | 2.4GHz ~ 2.5GHz |
| ƙudurin mita | 1kHz | |
| Daidaito a Mita | ±500Hz | |
| matakin | Nisan Girma | 0dBm ~ -90dBm |
| Daidaiton Girma | ±1dB (0dBm ~ -80dBm) | |
| ƙudurin Girma | ±0.1dB | |
| fitarwa impedance | 50ohms | |
| Matsakaicin fitarwa na tsayayyen raƙuman ruwa | 1.5:1 (yawanci 1.3) | |
| Mai daidaita GFSK | ma'aunin gyara kurakurai | 0.25 ~ 0.50 (125kHz ~ 250kHz) |
| Tsarin cire kurakurai a ma'aunin bayanai | 5.0Vpp ± 10%, 110ohm | |
| Daidaiton Gyaran Fuska Mai Zurfi | na ma'aunin daidaitawa (ƙimar mara suna) = 0.32 | |
| Matatar madaurin tushe | BT = 0.5 | |
| π/4 DQPSK modulator | Daidaiton Fihirisar Daidaito | <5% RMS DEVM |
| Matatar madaurin tushe | BT = 0.4 | |
| mai karɓar ma'auni | ||
| Mitar aiki | Mita Tsakanin Mita | 2.4GHz ~ 2.5GHz |
| ƙudurin mita | 1kHz | |
| Daidaito a Mita | ±500Hz | |
| matakin | Kewayon aunawa | +22dBm ~ -55dBm |
| Daidaiton Ma'aunin Wuta | ±1dB (+20dBm ~ - 35dBm) | |
| Fitarwa VSWR | 1.5: 1 | |
| Matsayin lalacewa | +25dBm | |
| ƙuduri | 0.1dB | |
| Mai daidaita GFSK | Kewayon auna karkacewa | 0 ~ 350kHz kololuwa |
| daidaito | Ma'aunin daidaitawa 1% = 0.32 | |
| Bayanin Kayan Aiki | ||
| zafin jiki da danshi | 0°C ~ +40°C, ≤ 80%RH | |
| tushen wutan lantarki | 85 ~ 260 volts na AC | |
| Girma | 380mmX360mmX85mm | |
| Nauyi | 4.4 kg | |