• banner_head_

Maganin Gwajin Amplifier

Kamfanin Aopuxin yana da cikakken layin kayan aikin gwajin sauti, yana tallafawa ƙira iri-iri na nau'ikan amplifiers masu ƙarfi, mahaɗa, masu haɗa abubuwa da sauran kayayyaki don dacewa da buƙatun gwaji daban-daban.

An keɓance wannan mafita don gwajin ƙarfin lantarki na ƙwararru ga abokan ciniki, ta amfani da na'urorin nazarin sauti masu tsayi da tsayi don gwaji, suna tallafawa gwajin ƙarfin lantarki mafi girma na 3kW, da kuma biyan buƙatun gwajin sarrafa kansa na samfurin abokin ciniki sosai.


Babban Aiki

Alamun Samfura

Babban daidaito

Babban daidaito da sauti mai tsayi
Analyzer yana tabbatar da daidaiton gwajin
sakamako.

Ƙarfin daidaitawa mai ƙarfi

Kayan aiki yana da ƙarfin jituwa da kuma
za a iya daidaita shi don abokin ciniki na nau'ikan daban-daban
girma dabam-dabam da buƙatu.

Karfin jituwa mai ƙarfi

Mai haɗa mahaɗin tashoshi da yawa masu jituwa don haɗuwa
abokan ciniki masu girma dabam-dabam da buƙatu.

Ajiye bayanai masu zaman kansu

Tabbatar cewa an gwada bayanan kowace na'ura
za a iya adana shi kai tsaye don
bincike da kuma bin diddigin abin da zai biyo baya

BABBAN AIKI NA MABUƊI

Ma'aunin gwaji
Sautin TWS na yau da kullun
Maɓalli aiki
Naúrar
Amsar Mita
FR
Nuna ikon sarrafa siginar mita daban-daban yana ɗaya daga cikin mahimman sigogi na samfuran sauti
dBSP
Jumlar Harmonic
THD
Karkatarwar siginar mitar mita daban-daban a cikin tsarin watsawa idan aka kwatanta da siginar asali ko ma'auni
%
rabon sigina zuwa amo
SNR
Yana nufin rabon siginar fitarwa zuwa ƙarancin hayaniyar da amplifier na wutar lantarki ke samarwa yayin aikinsa. Wannan ƙaramin hayaniyar ita ce
an samar da shi bayan wucewa ta kayan aiki kuma baya canza siginar asali.
dB
Murgudawar haɗin wutar lantarki
Mataki vs THD
Ana amfani da karkacewar a ƙarƙashin yanayi daban-daban na wutar lantarki don nuna daidaiton fitarwa na mahaɗin a ƙarƙashin iko daban-daban
yanayi.
%
Girman fitarwa
V-Rms
Girman fitarwa na waje na mahaɗin a matsakaicin da aka ƙayyade ko aka yarda ba tare da murdiya ba.
V
Ƙasa mai hayaniya
Hayaniya
Hayaniya banda sigina masu amfani a cikin tsarin lantarki.
dB

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi